



OTHAYA-MUKURWEINI WATER AND SANITATION PLC

HATI YA HUDUMA KWA WATEJA

DIRA

Kuwa Mtoa Huduma ya Maji
Anayependelewa.

DHAMIRA

Kutoa huduma za maji na usafi wa mazingira
zinazopatikana kwa urahisi, za kutosha, nafuu
na zenye ubora huku tukihifadhi mazingira.

HUDUMA ZETU, VIWANGO NA MUDA WA UTOAJI HUDUMA

HUDUMA	MAHITAJI	ADA (KSh)	MUDA WA UTOAJI
Maswali ya Wateja	Kutembelea/Simu/Barua Pepe/SMS	BURE	Mara Moja
Muunganisho Mpya wa Maji	- Hati ya umiliki wa ardhi - Kitambulisho cha Taifa - PIN ya KRA	Ada ya muunganisho (2,500 – 15,000) Amana (2,500 – 100,000) Kulingana na ushuru ulioidhinishwa (Gazeti Na. 3551)	Siku 3
Muunganisho wa Maji Taka	- Hati ya umiliki wa ardhi - Kitambulisho cha Taifa - PIN ya KRA	Ada ya muunganisho (5,000 – 15,000) Kulingana na ushuru ulioidhinishwa (Gazeti Na. 3551)	Siku 5
Uongezaji wa Laini ya Maji au Maji Taka	Ombi la mteja	BURE	Siku 30
Kufungwa kwa Maji (Kwa Ombi la Mwenye Akaunti)	Kutokuwa na deni	500	Saa 24
Kufunguliwa kwa Maji	Ombi	200	Saa 24
Kukatwa kwa Maji	Ankara iliyochelewa kulipwa	BURE	Siku 14 baada ya kutumwa kwa bili
Kuunganishiwa Tena Maji	Kulipa deni lote	Kwenye mita = 1,000 Kwenye laini kuu = 5,000 na amana mara mbili	Siku 3
Kuunganishiwa Tena Maji Taka	Kulipa deni lote	15,000	Siku 3
Kufungua Maji Taka Yaliyoziba	Taarifa na ombi la mteja	BURE	Mara Moja
Kufungua Maji Taka ya Kibinafsi Yaliyoziba	Ombi la mwenye mali	2,500	Saa 24
Huduma za Exhauster (Uondoaji wa Majitaka)	Ombi la mteja	5,000	Saa 24
Ukarabati wa Mabomba Yanayovuja au Kupasuka	Taarifa ya mteja	BURE	Saa 6 – 24
Usomaji wa Mita	Mteja kutoa ufikiaji	BURE	Kila Mwezi
Usomaji Maalum wa Mita	Ombi la mteja	500	Saa 12
Upimaji wa Mita	Ombi la mteja	1,500	Siku 5
Ubadilishaji wa Mita Iliyobiwa au Kuharibika	Ripoti ya Polisi	100% ya gharama ya soko ya mita	Siku 3
Kubaini Uvujaji wa Maji	Ombi la mteja	1,000	Saa 24
Kusitishwa kwa Maji kwa Sababu ya Shughuli za Matengenezo Zilizopangwa	Ushirikiano wa mteja	BURE	Saa 24
Utatuzi wa Malalamiko ya Wateja	Ripoti ya mteja	BURE	Siku 7 kutegemea aina ya malalamiko

OFISI ZETU

Makao Makuu ya OMWASCO
Kando ya Barabara ya
Othaya-Kanyange
(Mji wa Othaya)

Ofisi ya OMWASCO Mukurwe-ini
Karibu na Kituo cha Polisi cha
Mukurwe-ini
(Mji wa Mukurwe-ini)

WASILIANA NASI

OMWASCO PLC

S.L.P. 482-10106, Othaya, Kenya
0800 724 072
www.omwasco.co.ke
info@omwasco.co.ke
0702 598 602 /
0791 574 454

SAA ZA KAZI

Jumatatu – Alhamisi:
8:00 Asubuhi – 5:00 Jioni
Ijumaa:
8:00 Asubuhi – 4:00 Jioni
Jumamosi, Jumapili na
Sikukuu za Umma:
Imefungwa



CHANGANUA HAPA
TEMBELEA TOVUTI YETU